Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ muốn bán CC HH3C Linh Đàm mới tinh full đồ NT xịn sò siêu đẹp, bắt mắt

Ngày đăng: 17/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7

Chính chủ bán căn CC HH Linh Đàm.

Bán căn hộ ban công siêu chất - sang xịn mịn - nội thất cao cấp, đẹp lung linh tầm view siêu đẹp DT 68m2 2 phòng ngủ 2WC đầy đủ công năng - Ở sướng tuyệt vời.
Mô tả:
- Bán đảo Linh Đàm xung quanh là hồ nước điều hoà, vườn cây xanh mát, không khí trong lành, mát mẻ, rất tốt cho sức khoẻ.
Căn hộ thuộc tầng 14 của tòa chung cư HH3C Linh Đàm, thiết kế hiện đại, trẻ trung, không gian mở, ở cực sướng,. Sảnh hành lang rất rộng, có 6 thang máy phục vụ 24/7.
- Hướng nhà siêu mát, ban ngày đón ánh nắng tự nhiên dịu nhẹ, chiều gió Đông Nam mát rượi.
Vị trí tòa HH3C đi vào trong nội khu, trước sảnh có sân chung siêu rộng, tha hồ cho trẻ em chơi đùa, chạy nhảy, người lớn tập thể dục và đi dạo. - Trước sảnh có phần không gian rộng cho để xe máy thoải mái.
Chủ vừa mới sửa sang lại để ở rất tâm huyết, toàn đồ xịn, mới toanh.

Khu vực trung tâm của Hoàng Mai, sầm uất, đa tiện ích trường, chợ, siêu thị, khu thể thao, bơi lội không thiếu thứ gì. Ngay gần bến xe Nước Ngầm, Giáp Bát, tiện di chuyển đi muôn nơi.

Liên Hệ e để nhận thông tin chi tiết và xem nhà ngay nhé ạ.
Sdt: 0856666719.

Xem thêm

Liên hệ:

085 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
48,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HH3 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
VA

Vũ Đình Tuấn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ muốn bán CC HH3C Linh Đàm mới tinh full đồ NT xịn sò siêu đẹp, bắt mắt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.