Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ toà X2 Đại kim, Dt 107m, 3 ngủ, 2 vs, căn góc, hướng mát giá 51 triệu/m

Ngày đăng: 14/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại Chung cư X2 Đại Kim tòa CT1 cao 27 tầng có 3 tầng thương mại, 3 tầng hầm, khuôn viên rộng thoáng. Dự án nằm trong quỹ đất tái định cư của khu đô thị khu đô thị Đại Kim.
- DT 107m, 3 ngủ, 2 vệ sinh
- Căn góc, hướng mát, tầng cao, view thoáng
- Bàn giao: Có sẵn sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, nóng lạnh, sẵn đầu chờ điều hòa, đầu chờ bếp.....
***Giá 51 triệu/m
LH Hương 0975357268

Xem thêm

Liên hệ:

097 535 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,46 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HV

Hương Bđs Đức Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ toà X2 Đại kim, Dt 107m, 3 ngủ, 2 vs, căn góc, hướng mát giá 51 triệu/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.