Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 phòng ngủ tòa A4 Đền Lừ 2 – full nội thất – view thoáng – giá 3.69 tỷ

Ngày đăng: 14/05/2025

6.1
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ tòa a4 đền lừ 2 – full nội thất – view thoáng – giá 3.69 tỷ.

 

Bạn đang tìm một căn hộ tại trung tâm quận Hoàng Mai, thiết kế đẹp, đầy đủ nội thất, pháp lý chuẩn chỉnh, chỉ việc xách vali vào ở? Đừng bỏ lỡ căn hộ 54m² tại tòa A4 khu đô thị Đền Lừ 2, nơi lý tưởng để an cư hoặc đầu tư sinh lời.

 

1. Thông tin căn hộ

 

Vị trí: Tòa A4 – KĐT Đền Lừ 2, phường Hoàng Văn Thụ, quận Hoàng Mai, Hà Nội

 

Diện tích: 54m²

 

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC

 

Hướng căn: Thoáng sáng, view đẹp

 

Giá bán: 3,69 tỷ (có thương lượng)

 

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

 

Căn hộ được thiết kế tinh tế, nội thất hiện đại, bố trí công năng hợp lý, mang lại không gian sống tiện nghi và thẩm mỹ cao.

 

2. Thiết kế đẹp – Nội thất cao cấp – Tặng toàn bộ

 

Chủ nhà là người trẻ yêu cái đẹp nên căn hộ được chăm chút tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ màu sắc tường, sàn, đến hệ thống đèn và nội thất trang trí. Không gian sống tràn đầy năng lượng, phù hợp với cả gia đình trẻ, người độc thân hay người lớn tuổi.

 

Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, bao gồm:

 

Bộ sofa, bàn trà, kệ tivi

 

Tivi màn hình lớn, tủ lạnh, điều hòa

 

Hệ tủ bếp gỗ công nghiệp cao cấp, bếp từ, hút mùi

 

Giường, tủ quần áo, bàn trang điểm cho từng phòng

 

Thiết bị vệ sinh hiện đại, bình nóng lạnh

 

Chỉ cần mang theo vali, bạn và gia đình đã có thể tận hưởng cuộc sống tiện nghi, hiện đại.

 

3. Vị trí trung tâm – Giao thông thuận tiện

 

Căn hộ tọa lạc tại khu đô thị Đền Lừ 2, một trong những vị trí chiến lược của quận Hoàng Mai, kết nối nhanh chóng tới các tuyến đường huyết mạch như:

 

Đường Vành đai 2.5, Giải Phóng, Kim Đồng, Tân Mai

 

10 phút đến trung tâm quận Hai Bà Trưng

 

15 phút tới phố cổ

 

Gần khu đô thị Louis City, các công viên, hồ điều hòa thoáng mát

 

4. Tiện ích xung quanh – An sinh hoàn hảo

 

Cư dân tại Đền Lừ 2 được hưởng đầy đủ tiện ích sống chất lượng:

 

Gần trường mầm non, tiểu học, THCS, THPT và đại học

 

Bên cạnh nhà thi đấu Hoàng Mai, bể bơi, khu thể thao ngoài trời

 

Chợ truyền thống, siêu thị, cửa hàng tiện lợi ngay dưới chân tòa nhà

 

Phí dịch vụ thấp, hành lang thoáng mát, cư dân văn minh

 

Khu vực yên tĩnh, an ninh 24/7, camera giám sát đầy đủ

 

Không chỉ là nơi để ở, đây còn là nơi lý tưởng để tái tạo năng lượng, nâng cao chất lượng sống cho cả gia đình.

 

5. Pháp lý minh bạch – Giao dịch nhanh chóng

 

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

 

Sang tên trong “phút mốt”, thủ tục hỗ trợ tối đa

 

Giá bán hợp lý cho căn hộ trung tâm đầy đủ nội thất

 

6. Kết luận – Căn hộ lý tưởng bạn không nên bỏ lỡ!

 

Nếu bạn đang tìm một căn hộ giá tốt – nội thất xịn – trung tâm quận Hoàng Mai thì đây chính là lựa chọn đáng để xuống tiền:

 

Diện tích vừa đủ, công năng tối ưu

 

View đẹp, thoáng sáng, nội thất đầy đủ

 

Vị trí trung tâm, kết nối tiện ích đa dạng

 

Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch

 

Liên hệ ngay: 090 348 2222 (Mr. Quỳnh) để đặt lịch xem nhà trực tiếp!

 

Địa chỉ: Tòa A4 – Đền Lừ 2 – Hoàng Văn Thụ – Hoàng Mai – Hà Nội

 

 

Sở hữu căn hộ đẹp – Giá tốt – Ngay hôm nay trước khi người khác nhanh tay hơn bạn!

 

 

Xem thêm

Liên hệ:

090 348 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,69 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
68,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ II, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 phòng ngủ tòa A4 Đền Lừ 2 – full nội thất – view thoáng – giá 3.69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.