Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc 3PN hướng Nam 86m2, sổ đỏ chính chủ chung cư South Tower Vật Tư Du Lịch

Ngày đăng: 12/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc 3 phòng ngủ hướng Nam 86m2 sổ đỏ chính chủ chung cư South Tower Vật Tư Du Lịch, số 8 Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội. Thông tin căn hộ như sau:
- Diện tích 86m2 tim tường, 80m2 thông thủy.
- Căn góc hướng Nam, tầng trung.
- Nội thất cơ bản gắn tường.
Vị trí trung tâm, tòa mới bàn giao 2016, nhiều tiện ích, đi lại thuận tiện.
Giá 4,59 tỷ có thỏa thuận.
Liên hệ: 0338961568 - em Trường hỗ trợ anh chị miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

033 896 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,59 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
53,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
South Tower Hoàng Liệt, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MT

Mạnh Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 3PN hướng Nam 86m2, sổ đỏ chính chủ chung cư South Tower Vật Tư Du Lịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.