Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC HH1 Linh Đàm, 2,18 tỷ, 48m2, 2PN, 1WC, giá siêu hời

Ngày đăng: 10/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HH1 Linh Đàm tọa lạc tại Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 48m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sinh hoạt cho gia đình.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 1 phòng tắm đầy đủ tiện nghi.
+ Phòng khách sang trọng, không gian tiếp khách lý tưởng.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở.
+ Giá bán hấp dẫn: 2,18 tỷ VND.

---
**Điểm đặc sắc**
Căn hộ HH1 Linh Đàm không chỉ sở hữu thiết kế đẹp mà còn mang lại nhiều tiện ích cho cư dân. Khu vực này được đầu tư đồng bộ với hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống.

---
**Giới thiệu tổng quan dự án**
- Vị trí: Lô CC6, Khu đô thị Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
- Nhà đầu tư: Công ty XD Số 1 Lai Châu.
- Tiện ích: Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, bao gồm trường học, trung tâm thương mại, ngân hàng, cửa hàng ăn uống, bể bơi, sân bóng đá, sân tennis, và trung tâm chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp.
- Thiết kế: Gồm 3 tòa A - B - C, cao 40 tầng, mỗi tầng 20 căn hộ, với diện tích từ 45 - 82m2.

---
**Gần các tiện ích**
- Cách trường tiểu học Phạm Tu khoảng 1km.
- Cách chợ/siêu thị Mường Thanh khoảng 1,5km.
- Cách công viên Bắc Linh Đàm khoảng 2km.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ: 0333355579, Hoàng Hải Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 335 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

2 PN, 1 WC
48 m²
45,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Hoang hai đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC HH1 Linh Đàm, 2,18 tỷ, 48m2, 2PN, 1WC, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.