Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 5,5 tỷ, 78,5m2 tại The Two Residence - Gamuda Garden, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 09/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Two Residence - Gamuda Garden, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội, sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật, phù hợp cho nhu cầu sống hiện đại.

- Diện tích: 78,5m2, thiết kế tối ưu không gian sống.
- Số phòng ngủ: 2PN, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.
- Số toilet: 2WC, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
- Nội thất: đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay.
- Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại tài lộc và may mắn.
- Hướng ban công: Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
- Giá: 5,5 tỷ VND, phù hợp với giá trị và vị trí.

Điểm đặc biệt:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
- Thiết kế phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa.

Gần các tiện ích:
- Gần trường học, trường THCS Yên Sở, Kinderworld, trường tiểu học Lĩnh Nam.
- Gần chợ/siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
- Có công viên, không gian xanh cho các hoạt động ngoài trời.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0906215123 hoặc gặp Trương Thanh Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

090 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
78.5 m²
70,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Two Residence - Gamuda Garden, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 5,5 tỷ, 78,5m2 tại The Two Residence - Gamuda Garden, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.