Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 89,54m2 ở Hà Nội Melody Residences, chỉ với 61 triệu/m2, view đẹp

Ngày đăng: 07/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư này nằm ở Hà Nội Melody Residences, Bằng Liệt, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 89,54m2, 2PN và 2VS, nội thất cơ bản đầy đủ để sẵn sàng cho cuộc sống mới. Giá chỉ 61 triệu/m2, cực kỳ hợp lý cho không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Nổi bật với phong cách hiện đại, căn hộ mang đến không gian sống thoáng đãng, kết hợp cùng phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ giúp việc giao dịch thêm phần an tâm. Không chỉ là nơi ở, đây còn là nơi để tận hưởng cuộc sống đầy màu sắc.

- Diện tích: 89,54m2
- Số phòng ngủ: 2PN
- Số toilet: 2VS
- Nội thất: cơ bản, có sẵn một số đồ dùng cần thiết.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ung thư K2 Tam Hiệp
- Siêu thị Winmart+
- Công viên Bắc Linh Đàm
- Công viên Chu Văn An
- Trường mầm non B Thanh Liệt
- Trường tiểu học Phạm Tu
- Trường THCS Hoàng Liệt

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và khám phá căn hộ này qua số 0975555153 với Nguyễn Thị Mỹ Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 555 ****

Vị trí bản đồ

5,46 tỷ

2 PN, 2 WC
89.54 m²
61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 89,54m2 ở Hà Nội Melody Residences, chỉ với 61 triệu/m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.