Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 114m2 tại Feliz Homes, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội, 7 tỷ VND

Ngày đăng: 03/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Feliz Homes, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội là một căn hộ chung cư lý tưởng cho các gia đình trẻ. Căn hộ có thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC/PT + bếp, diện tích 114m2, tạo không gian sống rộng rãi và thoải mái. Nội thất đầy đủ rất hiện đại và đẹp đảm bảo sự tiện nghi cho cư dân.

Ưu điểm nổi bật của căn hộ này là phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Nam, giúp mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Pháp lý căn hộ đang chờ sổ, đảm bảo tính minh bạch cho giao dịch.

Căn hộ nằm trong khu vực thuận lợi, cách trường mần non và các cấp chỉ vài bước chân. Và chợ đầu mối phía nam . Công viên. Ngân hàng siêu thị chỉ 200m và các tiện ích như các cách trường tiểu học Vinschool, cách siêu thị T Mart Lĩnh Nam khoảng 2km, và gần các bệnh viện lớn như bệnh viện phụ sản An Thịnh và bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City. Công viên Hồ Đền Lừ và công viên Park Hill cũng ở gần, mang đến không gian xanh mát cho cư dân.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ PHẠM QUỲNH ANH qua số 0868227993.

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
61,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Feliz Homes, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐN

Đỗ Thị Thanh Nhàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 114m2 tại Feliz Homes, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội, 7 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.