Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc X2 Đại Kim 123m², 4PN, thoáng sáng Giá cực hợp lý 50tr/m²

Ngày đăng: 04/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN GÓC 4PN X2 ĐẠI KIM, CT2 123M² GIÁ CHỈ 50 TRIỆU/M²
Căn hộ hiếm, thiết kế cực đẹp Góc 2 mặt thoáng, sáng cả ngày

Diện tích: 123m²
Thiết kế: 4 phòng ngủ + 2 vệ sinh, tối ưu không gian sống
Hướng nhà:

Ban công: Bắc

Cửa chính: Nam

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn

Giá bán: 50 triệu/m² Giá tốt cho căn hộ góc, diện tích lớn

Ưu điểm nổi bật:

Căn góc 2 mặt thoáng, cực kỳ sáng và thoáng khí

Tọa lạc trong khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo

Tiện ích nội khu đầy đủ: trường học, siêu thị, khu vui chơi...

Giao thông thuận lợi kết nối nhanh vào trung tâm Hà Nội

Liên hệ ngay: 0889.123.113 để đặt lịch xem nhà thực tế và nhận ưu đãi tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

088 912 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

4 PN, 2 WC
123 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc X2 Đại Kim 123m², 4PN, thoáng sáng Giá cực hợp lý 50tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.