Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp mandarin garden 2 tân mai diện tích 95m | 3pn | giá 8,66 tỷ

Ngày đăng: 21/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN HỘ CAO CẤP MANDARIN GARDEN 2 TÂN MAI
Diện tích 95m | 3PN | Giá 8,66 tỷ Căn có sân vườn, tầng VIP
Căn hộ siêu hiếm: chỉ 5 căn/sàn, có sân vườn riêng, thoáng 2 mặt
Thiết kế 3 phòng ngủ, tối ưu công năng nội thất cao cấp, giữ gìn
Chủ nhà đại gia, chuyển biệt thự để lại căn đẹp cho người hữu duyên
Tòa nhà đẳng cấp, dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích đồng bộ
Sổ hồng chính chủ đang gửi ngân hàng, pháp lý rõ ràng
Vị trí trung tâm quận Hoàng Mai kết nối nhanh các trục đường lớn
Giá bán: 8,66 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ chính chủ: 0794.949.427

Xem thêm

Liên hệ:

079 494 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,66 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
91,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
DT

Dương Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp mandarin garden 2 tân mai diện tích 95m | 3pn | giá 8,66 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.