Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ ĐẸP, GIÁ TỐT. Chính chủ cần bán căn hộ HH tại khu đô thị Linh Đàm

Ngày đăng: 18/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1PN diện tích 46m2 và giá chỉ 1,85 tỷ VND. Căn hộ này có nội thất cơ bản, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.
+ Giá cực tốt chỉ 1,85 tỷ VND
+ Diện tích 46m2 rộng rãi cho 1PN ( có thể cơi nới thành 2pn)
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng
+ Nằm trong khu đô thị hiện đại với nhiều tiện ích xung quanh
+Pháp lý HDMB chuẩn có hỗ trợ vay ngân hàng 70%
Gọi hoặc liên hệ em Trinh qua zalo 0339628355 để xem nhà trực tiếp và hỗ trợ anh/chị 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

033 962 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
40,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
KT

Kiều Chinh Đỗ Thị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ ĐẸP, GIÁ TỐT. Chính chủ cần bán căn hộ HH tại khu đô thị Linh Đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.