Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm có căn hộ cc 63m2, vật tư du lịch, tk: 2pn - 2vs, rất đẹp, giá: 3,76tỷ full nội thất mới !

Ngày đăng: 18/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cực hiếm có căn hộ CC Vật Tư Du Lịch, cạnh Phương Đông toà mới VIP đẹp, có slot để ô tô, thoải mái luôn ạ.
View nội khu siêu đẹp thoáng mát.
DT: 63m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.
Nhà full nội thất đẹp gam màu sang trọng sạch đẹp phù hợp mọi lứa tuổi.
Tầng trung rất tiện và đẹp thoáng.
Sổ đỏ chao tay nhận ngay nhà đẹp luôn ạ.
Giá: 3,76tỷ có thương lượng trực tiếp chủ nhà.
LH: Em Hạnh 0984839532.
Xem nhà và tư vấn miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 483 ****

Vị trí bản đồ

3,76 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
59,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
South Tower Hoàng Liệt, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm có căn hộ cc 63m2, vật tư du lịch, tk: 2pn - 2vs, rất đẹp, giá: 3,76tỷ full nội thất mới ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.