Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN 2WC Chung cư Hà Nội Melody Residences, Linh Đàm, DT 74,84m2, giá 3,68 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu ở gấp gia đình đã mua được căn hộ, nên nhượng lại căn hộ tại Chung cư Hà Nội Melody Residences, Linh Đàm.
- Diện tích thông thủy 74,84m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC.
- Căn hộ tầng 12, view bể bơi.
- Có gói vay ngân hàng.
Hiện dự án đang thi công, bàn giao Quý I 2026.
Anh chị liên hệ 0904720850, để được hỗ trợ qua tham quan thực tế thi công và căn hộ mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 472 ****

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 2 WC
74.84 m²
49,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Lưu Thị Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN 2WC Chung cư Hà Nội Melody Residences, Linh Đàm, DT 74,84m2, giá 3,68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.