Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 3,85 tỷ, 57,5 m2, 2N thoáng + 1WC, nội thất đẹp sang trọng

Ngày đăng: 22/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Rice City Linh Đàm tọa lạc tại Hoàng Liệt, Hoàng Mai, diện tích 57,5 m2. Đây là một căn hộ tuyệt vời dành cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Điểm đặc sắc:
+ Thiết kế 2PN thoáng + 1 WC/PT + bếp, mang lại sự thoải mái cho gia đình.
+ Giá bán 3,85 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí của căn hộ.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện nghi ngay khi chuyển vào.
+ Phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành cho cư dân.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

- Gần các tiện ích:
+ Cách bệnh viện ung thư K2 Tam Hiệp và bệnh viện Thăng Long khoảng 2km.
+ Cách công viên Yên Sở và công viên Linh Đàm khoảng 2km, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thể dục.
+ Gần trường mầm non Linh Đàm và trường THCS Hoàng Liệt, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại: 0989168934

Xem thêm

Liên hệ:

098 916 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 1 WC
57.5 m²
66,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Y

Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 3,85 tỷ, 57,5 m2, 2N thoáng + 1WC, nội thất đẹp sang trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.