Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp 2PN tại Rice City Linh Đàm, 4,12 tỷ, 63m2, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 02/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Rice City Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội đang chờ đợi chủ mới. Với diện tích 63m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng để ở ngay. Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng, phong thủy tốt cho gia chủ.

Căn hộ này có giá chỉ 4,12 tỷ, một mức giá khá hợp lý cho một nơi sống thoải mái và tiện lợi như thế này. Nằm trong khu đô thị mới Tây Nam Linh Đàm, gần bến xe Giáp Bát và bến xe Nước Ngầm, việc di chuyển vào trung tâm Hà Nội chỉ mất khoảng 5km. Khu vực này có đầy đủ tiện ích xung quanh, từ dịch vụ thương mại, giải trí cho đến các dịch vụ công cộng.

Thông tin dự án:
- Vị trí: Khu đô thị mới Tây Nam Linh Đàm, P Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, HN.
- Chủ đầu tư: Công ty CP BIC Việt Nam.
- Tiện ích: Dịch vụ thương mại, công cộng tại tầng 1, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận lợi.
- Thiết kế: Gồm 3 tòa nhà với tổng cộng 722 căn hộ, diện tích từ 53 - 69m2.

Cách trường học, chợ và công viên Bắc Linh Đàm chỉ khoảng 2km, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0967668059 hoặc với Ms Thanh Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

096 766 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,12 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
65,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MM

Ms Thanh Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp 2PN tại Rice City Linh Đàm, 4,12 tỷ, 63m2, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.