Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3 ngủ 70m2 full nhà nội thất như ảnh tại Ct4AX2 Linh Đàm ban công Đông Nam 4,25 tỷ

Ngày đăng: 28/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc 3 ngủ full nội thất như ảnh tại tòa Ct4Ax2 Linh Đàm (ngay gần Cafe 86 Hội An, Yody Linh Đàm), ban công Đông Nam view thoáng cực kì mát mẻ
Logia rộng thoáng phòng nào cũng có cửa sổ thoáng
Sổ đỏ chính chủ hỗ trợ vay bank
Giá 4,25 tỷ có thương lượng
Liên hệ 0966.333.910 xem nhà thoải mái

Xem thêm

Liên hệ:

096 633 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN
70 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT3 Tây Nam Linh Đàm (Chung cư HUD3 Linh Đàm), Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3 ngủ 70m2 full nhà nội thất như ảnh tại Ct4AX2 Linh Đàm ban công Đông Nam 4,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.