Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp chủ đầu tư bán căn 3PN 96.65m2 giá rẻ nhất dự án, HTLS 0% + quà tặng 1 cây vàng

Ngày đăng: 02/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Trực tiếp chủ đầu tư bán căn 3PN, 2VS đẹp nhất dự án.
Ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư.
Diện tích: 96.65m2.
Căn hộ thiết kế cực kỳ hợp lý.
2 ban công đón ánh sáng tự nhiên.
Tất cả các phòng ngủ đều thoáng sáng.
Phòng khách có ban công rộng.
Bếp thiết kế riêng biệt, có logia riêng.
Pháp lý sổ đỏ lâu dài.
Hỗ trợ vay LS 0% trong 24 tháng.
Quà tặng 1 cây vàng.
Miễn phí 2 năm PDV.

Vị trí vàng trung tâm quận Hoàng Mai - 4 mặt tiền thuận tiện kết nối tới trường Tiểu học Chu Văn An, ĐH Thăng Long - ĐH Bách Khoa, BV Bạch Mai, TTTM Linh Đàm,...
Tiện ích nội khu: Bể bơi gần 1000m2, công viên cây xanh, vườn dạo bộ, trường mầm non, sân chơi trẻ nhỏ 600m2, TTTM, gym - spa,...
Liền kề 3 lá phổi xanh: Công viên Yên Sở - CV Linh Đàm - CV Chu Văn An.
3 tầng hầm đỗ xe thông minh + 2 tầng hầm nội khu đảm bảo đầy đủ slot đỗ xe ô tô.
Dự án duy nhất khu vực nội đô được mở bán, đủ điều kiện pháp lý, giá rẻ nhất khu vực.

* Liên hệ xem căn hộ: 0969.560.325 Phòng KD CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

096 956 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

3 PN, 2 WC
96.65 m²
48,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Thu Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp chủ đầu tư bán căn 3PN 96.65m2 giá rẻ nhất dự án, HTLS 0% + quà tặng 1 cây vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.