Tin đăng đã hết hạn.

Căn hoa hậu! CC Kim Văn Kim Lũ - 53,5m2 - 2 ngủ - 2vs - sổ đỏ - full nội thất

Ngày đăng: 02/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Mô tả: Nội thất full đầy đủ sàn, đẹp long lanh, giường tủ, điều hòa.
- Nhà ở cực kỳ có lộc, do chuyển công tác nên gia đình bán lại cho ai có nhu cầu.
- Chung cư nằm ngay đường Nguyễn Xiển Vành đai 3 di chuyển rất thuận lợi.
- Gần trường, đầy đủ tiện ích, chợ, bệnh viện.
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

039 579 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
53,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hoa hậu! CC Kim Văn Kim Lũ - 53,5m2 - 2 ngủ - 2vs - sổ đỏ - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.