Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư Ecolake view 32 Đại Từ ,Căn Góc đẹp nhất tòa

Ngày đăng: 23/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn Góc đẹp nhất toà HH3 Ecolake View
- Diện tích 91m2
-Thiết kế 3 phòng ngủ 2 wc
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ , sang tên nhanh chóng
-Căn Góc đẹp nhất tòa , các phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng
- Nội thất full đồ , sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, điều hòa , nóng lạnh.....chủ mới vào ở được ngay ạ
- Gía 6,15 tỷ có thương lượng
-Liên hệ em để xem nhà và tư vấn miễn phí ạ ; 0985497930

Xem thêm

Liên hệ:

098 549 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
67,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0985497930

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư Ecolake view 32 Đại Từ ,Căn Góc đẹp nhất tòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.