Tin đăng đã hết hạn.

Melody: 3 căn 2PN 68m2 cuối giá tốt nhất từ CĐT. TT 30%, ký HĐMB trực tiếp, chiết khấu đến 8%

Ngày đăng: 22/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Quỹ căn độc quyền căn hộ 2PN, view hồ Linh Đàm Hà Nội Melody Residences.
Sở hữu ngay căn hộ 2PN 3PN tại Hà Nội Melody Residences, view hồ Linh Đàm cực thoáng, chỉ từ 3,69 tỷ!
Dự án chung cư cao cấp với tiện ích đẳng cấp, pháp lý minh bạch, hỗ trợ vay 70% Lãi suất 0%!

Vị trí vàng Kết nối linh hoạt.

Nằm tại khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, quận Hoàng Mai, chỉ 15 phút vào trung tâm Hà Nội.
Gần các tuyến đường huyết mạch: Giải Phóng, Nguyễn Xiển, Vành đai 3, thuận tiện di chuyển.
Chỉ 7km đến Đại học Kinh tế Quốc dân, Bách Khoa, Xây dựng phù hợp đầu tư cho con đi học.
Tiện ích vượt trội Sống xanh, sống tiện nghi.
Hồ bơi ngoài trời, gym, spa, trung tâm thương mại ngay trong dự án.
Công viên nội khu, khu vui chơi trẻ em, không gian sống trong lành bên hồ Linh Đàm.
An ninh 24/7, thẻ từ thang máy, bảo vệ đa lớp, đảm bảo an toàn tuyệt đối.

Diện tích đa dạng lựa chọn linh hoạt.

Căn 2PN 2WC: 68m2, 89m2 (từ 3.5 tỷ).
Căn 3PN 2WC: 89m2 145m2 (từ 4.5 tỷ).
Thanh toán linh hoạt hỗ trợ tài chính.
Đặt cọc chỉ từ 100 triệu, giữ căn đẹp ngay hôm nay!
Hỗ trợ vay 70% giá trị căn hộ, lãi suất 0% trong 12 tháng.
Chiết khấu lên đến 8% khi thanh toán nhanh.
Tiến độ & pháp lý.
Dự án bàn giao Quý IV/2026, pháp lý minh bạch, sổ hồng lâu dài.

Số lượng căn hộ đẹp có hạn! Liên hệ ngay để nhận báo giá chi tiết & tham quan căn hộ mẫu!

Gọi ngay: 0902104456.
Inbox Zalo nhận bảng tính dòng tiền: 0902104456.

Xem thêm

Liên hệ:

090 210 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,67 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
53,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Văn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Melody: 3 căn 2PN 68m2 cuối giá tốt nhất từ CĐT. TT 30%, ký HĐMB trực tiếp, chiết khấu đến 8% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.