Tin đăng đã hết hạn.

Anh chị bỏ ra 1,6 tỷ đặt mua căn hộ cao cấp Hà Nội Melody Residences mình nhận lại được gì

Ngày đăng: 18/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 3 phòng ngủ nhỏ xinh 89m2 view hồ công viên Chu Văn An
- Nằm trong quần thể khu đô thị kiểu mẫu Tây Nam Linh Đàm đồng bộ All IN tiện ích
- Được bao bọc bởi 3 công viên hồ liên hoàn: Công viên Yên Sở, Linh Đàm, Chu Văn An
- Chuỗi tiện ích chuẩn 5 sao: Quản trường Ciao, bể bơi Melody gần 1000m2, khu liên hiệp thể thao, pickleball, cầu lông, bóng rổ, khu vui chơi trẻ em, đài phun nước, con đường massa chân...
- Tiềm năng tăng trưởng từ quy hoạch hạ tầng lân cận, quy hoạch vùng phía Nam, quy hoạch KĐT cận kề The Manor, Gamudaland...
- Giá trị tăng trưởng lâu bền, tầm nhìn ngắn-trung-dài hạn rõ ràng.
-----------
CHÍNH SÁCH ĐÓNG TIỀN LINH HOẠT.
- Thanh toán sớm chiết khấu 8% lên đến gần 1 tỷ đồng
- Thanh toán theo tiến độ 3 tháng/ đợt chỉ 5%
- Vay ngân hàng tối đa lên đến 70% miễn gốc lãi trong 24 tháng
Nhận nhà: Quý 4/2026
------------------------
- Căn hộ thiết kế tiêu chuẩn cao cấp
- Nội thất bàn giao: khóa từ, Sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh đầy đủ TOTO, nóng lạnh, tủ bếp An Cường...
- Hành lang có 6 cửa sổ lấy gió ánh sáng
- 10 thang máy Mitsubishi/ 20 căn hộ
- Tòa căn hộ 29 tầng + 3 tầng hầm riêng+ 2 tầng hầm chung + 2 tầng shop kinh doanh.
Quản lý vận hành CBRE chuẩn Quốc Tế
Trong vòng 10 năm trở lại đây không có dự án xứng tầm, Hà Nội Melody sẽ là thỏi nam châm hút cư dân tinh hoa, cư dân trí thức.
Phía Nam: Vùng đất mới màu mỡ cho nhà đầu tư, Hà Nội Melody điểm sáng đầu tiên mở đầu cho thời kỳ mới, chu kỳ mới.

Mọi thông tin chi tiết anh chị gọi em Thúy: 0981389191

Xem thêm

Liên hệ:

098 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
56,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
DT

Dương Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Anh chị bỏ ra 1,6 tỷ đặt mua căn hộ cao cấp Hà Nội Melody Residences mình nhận lại được gì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.