Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Vật tư Du lịch Số 8 Trần Thủ Độ)66m2, 2N + 2WC. Giá 3,68 tỷ. LH: 0917208638

Ngày đăng: 17/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DT sổ đỏ chính chủ 66m2.

Căn 2 phòng ngủ - 2 WC - 2 ban công.

E để lại toàn bộ full nội thất bao gồm cả các thiết bị điện tử: Tivi, máy giặt, bình nóng lạnh, 4 điều hoà, bếp từ,... Chỉ cần xách vali đến ở thôi ạ.

Hướng nhà cửa chính hướng Nam, ban công hướng Bắc.

Xem thêm

Liên hệ:

091 720 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
55,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
South Tower Hoàng Liệt, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
DS

Doãn Thị Sim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Vật tư Du lịch Số 8 Trần Thủ Độ)66m2, 2N + 2WC. Giá 3,68 tỷ. LH: 0917208638 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.