Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn góc tầng trung thoáng ở Linh Đàm cạnh Rice City HUD xây dựng 2016 2.67 tỷ bao mọi phí

Ngày đăng: 10/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn góc tầng trung thoáng ở CT2 TP Linh Đàm, tòa gần với rice city của HUD xây dựng.
- Diện tích 41m2 tim tường, 37 m2 thông thủy.
- Sổ đỏ vĩnh viễn.
- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 WC.
- Hướng cửa Tây Nam, BC Đông Bắc.
- Full nội thất mới 2 giường, 2 tủ quần áo, bộ bếp, 1 điều hoà, 1 bàn trà, 1 bàn ăn, tivi, tủ lạnh.
- Giá chào 2,67 tỷ bao tên.
Anh chị có nhu cầu xin liên hệ em Tú 0856844502.

Xem thêm

Liên hệ:

085 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

2 PN, 1 WC
41 m²
65,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn góc tầng trung thoáng ở Linh Đàm cạnh Rice City HUD xây dựng 2016 2.67 tỷ bao mọi phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.