Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hót mới ra lò căn hộ CC HH1 Linh Đàm, DT: 56m2, 2PN-2VS. GIÁ: 2,51tỷ căn góc đẹp view thoáng

Ngày đăng: 24/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hàng Hót mới ra lò căn hộ CC HH1 Linh Đàm, DT: 56m2, 2PN - 2VS căn góc, view tháng mát. Ảnh thật 100%.
Full toàn bộ nội thất mới và đồ điện tử.
A/C chỉ việc xách vali vào ở thôi ạ.
Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc rộng rãi rất mát.
Tầng đẹp toà chia thang, đi lại cực kì tiện, Tầng có ốp sảnh đẹp, sạch sẽ.
Tiện ích xung quanh, trường học các cấp. Công viên hồ bán đảo, siêu thị mini, sân bóng, bể bơi, chợ...
Giá: 2,51 tỷ cam kết rẻ nhất thị trường.
LH: Em Hạnh 0984839532.
Xem nhà và tư vấn miễn phí 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

098 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,51 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
44,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hót mới ra lò căn hộ CC HH1 Linh Đàm, DT: 56m2, 2PN-2VS. GIÁ: 2,51tỷ căn góc đẹp view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.