Tin đăng đã hết hạn.

2 Ngủ 2 vs HH1 Linh Đàm giá chỉ 2,1 tỷ LH 0978331426

Ngày đăng: 21/02/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 ngủ, 2 vs phù hợp giá đình trẻ, ông bà, sảnh mặt đường thuận tiện đi lại.
Tiện ích hồ Linh Đàm, công viên, khu vui chơi, ăn uống đầy đủ.
Trường học: 4 Trường tiểu học, 2 trường cấp 2, 4 trường mầm non công đảm bảo các con học hành.
Môi trường văn minh.
Cạnh ngay trung tâm văn hoá quận, bể bơi gym, yoga,

Xem thêm

Liên hệ:

097 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,16 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
38,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 Ngủ 2 vs HH1 Linh Đàm giá chỉ 2,1 tỷ LH 0978331426 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.