Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Hanoi Melody Residences Linh Đàm - DT 90m2 - 2 ngủ 2 wc - full nội thất - giá 59tr/m2

Ngày đăng: 11/01/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Hanoi Melody Residences Linh Đàm - DT 90m2 - 2 ngủ 2 wc - full nội thất - giá 59tr/m2.

Diện tích thông thuỷ: 90m2.
- Thiết kế: 2 ngủ 2 wc, 1 phòng khách, 1 phòng làm việc, 1 bếp, ban công và logia.
- Bàn giao full nội thất liền tường.
- Pháp lý: Ký HĐMB trực tiếp với CĐT.
Giá bán: 5.331 tỷ.

Tiện ích: TTTM, bể bơi, tenis, nhà hàng, cafe, gym, spa, trường học,...
---------------------

A/C quan tâm căn hộ liên hệ 0844 866 336 ngay để được tư vấn và xem căn hộ mẫu.

Mr. Dụng: Nhận tư vấn - mua bán - ký gửi Bđs Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

084 486 ****

Vị trí bản đồ

5,33 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
59,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TD

Tô Phương Dụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hanoi Melody Residences Linh Đàm - DT 90m2 - 2 ngủ 2 wc - full nội thất - giá 59tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.