Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 1VS, 46m2 giá ưu đãi tại HH1 Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 04/01/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm tại HH1 Linh Đàm, đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 46m2, 2PN, 1VS, nội thất đầy đủ. Giá chỉ 2,16 tỷ VND, quá hời cho một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:
+ Siêu thị Mường Thanh.
+ Công viên Bắc Linh Đàm.
+ Bệnh viện Thăng Long.
+ Trường tiểu học Phạm Tu.
- Khung tầng 1x thang riêng biệt đi lại thuận tiện.
Giới thiệu thêm về dự án:
Dự án HH1 Linh Đàm gồm 3 tòa A - B - C, cao 40 tầng, mỗi tầng có 20 căn hộ, tổng cộng hơn 2000 căn hộ. Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh với trường học, trung tâm thương mại, ngân hàng, bể bơi, sân bóng đá, sân tennis.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0967192012 quang chu.

Xem thêm

Liên hệ:

096 719 ****

Vị trí bản đồ

2,16 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
46,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CQ

Chu Van Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 1VS, 46m2 giá ưu đãi tại HH1 Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.