Tin đăng đã hết hạn.

Bán cắt lỗ căn hộ tầng đẹp, rẻ nhất Melody Linh Đàm

Ngày đăng: 30/12/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích thông thủy: 67.72m2.
Kiểu phòng: 2 ngủ - 2 WC.
Ban công: Tây Bắc.
View: Khu biệt thự Linh Đàm.
Bao phí sang tên HĐMB!
----------------------------------
- Dự án duy nhất có gần 20 tiện ích nội khu trong khu vực Linh Đàm chưa kể các Shophouse sau cho thuê.
- Được CBRE Quản lý vận hành đơn vị này chỉ quản lý các dự án cao cấp, top 1 đơn vị quản lý vận hành nhà ở trên thế giới.
- Đầy đủ các pháp lý giấy tờ, chỉ cần bàn giao căn hộ là sẽ nộp hồ sơ lên cho cđt làm sổ hồng.
- Vị trí nằm tại Khu biệt thự Linh Đàm tách biệt HH.
- 3 Tầng hầm để xe, 1 hầm thông minh định danh đảm bảo đáp ứng hơn 90% cư dân em khẳng định ở Linh Đàm đang là khu vực chung cư toàn thiếu chỗ đỗ xe.
- Trường học, đại học đầy đủ trong bán kính 5km có mầm non nội khu, tiểu học Chu Văn An nằm cạnh dự án luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
67.72 m²
54,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nam Hoai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cắt lỗ căn hộ tầng đẹp, rẻ nhất Melody Linh Đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.