Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Mandarin Garden 2 giá chỉ 7,9 tỷ VND tại Tân Mai HN

Ngày đăng: 24/10/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ chính chủ giá 7,9 tỷ VND tại Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội. Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ, diện tích 98.5 m², 3 phòng ngủ. ( miễn trung gian)

Đặc điểm nổi bật
* Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ. Căn hộ này có đầy đủ giấy tờ cần thiết.
* Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. Không cần phải tốn thời gian và chi phí cho việc mua sắm thêm.
* Hướng ban công Đông Nam, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên cho căn hộ.
* Giá bán chỉ 7,9 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại khu vực này.
* Diện tích rộng rãi 98.5 m², đủ không gian cho cả gia đình sinh hoạt thoải mái.
* Căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 toilet, 2 lô gia vô cùng thoáng, phù hợp cho gia đình đông người hoặc có nhu cầu sử dụng nhiều phòng.

Liên hệ ngay 0978 093 *** để biết thêm chi tiết về căn hộ này. Miễn trung gian.
Xem thêm

Liên hệ:

097 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
98.5 m²
80,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mandarin Garden 2, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Tố Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Mandarin Garden 2 giá chỉ 7,9 tỷ VND tại Tân Mai HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.