Bán gấp căn tập thể T2 + T3 Hàng Bông, ngay phố cổ Hoàn Kiếm, giá chỉ nhỉnh 3 tỷ, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhỉnh 3 tỷ có 2 căn studio T2 + T3 Hàng Bông - trung tâm phố cổ Hoàn Kiếm. - Địa chỉ: Tập thể T2 Hàng Bông, phường Hoàn Kiếm, Hà Nội. - Diện tích sử dụng T2 + T3 - 35m², cầu thang ngoài. - Pháp lý: Sổ đỏ nhỏ vuông đẹp chính chủ, mặt tiền 3m thoáng sáng, hành lang trước nhà như chung cư cao cấp. - Căn tập thể vị trí đẹp, thoáng sáng, mặt ngõ rộng, cách phố vài bước chân. - Gồm 2 phòng ngủ khép kín, phòng khách, bếp riêng, đầy đủ tiện nghi, giường, tủ, điều hoà, vệ sinh linax. - Phù hợp mua ở hoặc đầu tư kinh doanh homestay, dòng tiền ổn định từ 20 - 35trđ/ tháng. Khu dân trí cao, an ninh tốt. - Căn ngõ rộng, hoa hậu gần phố. - Vị trí trung tâm phố cổ, gần Hồ Gươm, chợ, bệnh viện, trường học, TTTM. - Giao thông thuận tiện, khu vực hiếm nhà bán. Giá bán: Hạ chào 3,3 tỷ (bán gấp). Liên hệ chính chủ: 0932510868

Xem thêm

Liên hệ:

093 251 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN
35 m²
94,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Hàng Bông, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
TL

Trần Thị Lý

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn tập thể T2 + T3 Hàng Bông, ngay phố cổ Hoàn Kiếm, giá chỉ nhỉnh 3 tỷ, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.