Căn hộ view thành phố và sông - danang landmark tower

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ VIEW THÀNH PHỐ & SÔNG DANANG LANDMARK TOWER Căn D.3507 | Dragon Tower | Tầng 35 Thông tin căn hộ: Diện tích: 68.70m² View: Thành phố & sông Tháp: Dragon Tower Tầng cao đẹp, không gian thoáng, tầm nhìn rộng Thiết kế hiện đại, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê cao cấp Giá bán chi tiết: Tổng giá trị thanh toán: 10,801,703,368 VNĐ Đơn giá: Khoảng 141 triệu/m² (chưa VAT) Tiến độ thanh toán: Ký quỹ giữ chỗ: 400 triệu dự kiến tháng 9/2024 Thanh toán lần 1: 30% - dự kiến tháng 3/2026 Thanh toán lần 2: 20% - dự kiến tháng 8/2026 Thanh toán lần 3: 20% - dự kiến tháng 1/2027 Thanh toán lần 4: 25% + phí bảo trì dự kiến tháng 12/2027 Thanh toán lần 5: 5% khi nhận bàn giao sổ/quyền sở hữu Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm quận Hải Châu Ngay trục Bạch Đằng - sông Hàn - cầu Rồng Cộng đồng cư dân cao cấp Tiện ích chuẩn luxury: hồ bơi, gym, sky bar, trung tâm thương mại Tiềm năng tăng giá và khai thác cho thuê tốt Liên hệ để nhận: Layout chi tiết căn D.3507 Chính sách bán hàng mới nhất Hỗ trợ tư vấn đầu tư và dòng tiền Đặt lịch xem dự án trực tiếp #DanangLandmarkTower #CanHoDaNang #CanHoSongHan #BatDongSanDaNang #HaiChau #DragonTower #LuxuryApartment #CanHoCaoCap #ViewSongHan #DauTuDaNang Hotline: 0907222888

Xem thêm

Liên hệ:

090 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

2 PN, 2 WC
68.7 m²
157,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Landmark Tower Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Hiên, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
T1

Thiên Kim 1

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ view thành phố và sông - danang landmark tower - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.