Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1PN full nội thất cho thuê 18 triệu/tháng tại dự án Filmore, mặt sông Hàn Đà Nẵng.

Ngày đăng: 10/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

VÌ SAO KHÁCH HÀNG CAO CẤP CHỌN THE FILMORE Vị trí đắt giá biểu tượng sông Hàn Thiết kế tinh tế xứng tầm đẳng cấp sống Căn hộ giới hạn giá trị tăng theo thời gian - Thích hợp an cư, nghỉ dưỡng, đầu tư cho thuê dài hạn TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO CHUẨN 5 SAO Hồ bơi vô cực view sông Sky lounge sang trọng Gym, spa, phòng xông hơi chuẩn resort Vườn treo thư giãn, khu BBQ ngoài trời An ninh 24/7, thẻ từ từng tầng, dịch vụ quản lý quốc tế Hiện tại có căn 1pn full nội thất ,diện tích 47m2 view sông tầng tầm trung tầng 11 đến 20 . .vận hành nét . alo là có phòng . chỉ việc xách vali vào ở. Quý anh chị có nhu cầu thực quan tâm về căn 1pn của dự án liên hệ em 0792222752

Xem thêm

Liên hệ:

079 222 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
155,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
G

Gôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN full nội thất cho thuê 18 triệu/tháng tại dự án Filmore, mặt sông Hàn Đà Nẵng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.