Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Masteri Rivera Đà Nẵng, 6,5 tỷ, 79m2, 3PN, 2WC, nội thất cơ bản

Ngày đăng: 10/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Masteri Rivera tọa lạc tại Đường Quy Mỹ, p.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, Đà Nẵng. Diện tích 79m2 với thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Giá bán 6,5 tỷ VND, nội thất cơ bản, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Nổi bật với: - Hồ bơi ngoài trời và hồ cảnh tạo không gian thư giãn. - Khu vui chơi trẻ em và sân vườn rộng rãi. - Phòng Gym và Spa hiện đại giúp nâng cao sức khỏe. - Phong thủy tốt với 3 mặt tiền đường. Khu vực xung quanh: - Gần trung tâm ngoại ngữ Broadway và hệ thống giáo dục Sky-line. - Các siêu thị 24h như Ares Mart, Winmart+ và Bách Hóa Xanh. - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec và bệnh viện đa khoa Tâm Trí. Chi tiết dự án: Dự án Masteri Rivera được đầu tư bởi Công ty TNHH Phát triển nhà Tuyên Sơn, quy mô 18.296m2 với 2 block 39 tầng và 2 tầng hầm, cung cấp 1196 căn hộ. Các tiện ích nổi bật bao gồm khu ăn tối ngoài trời, đồi đọc sách và sảnh chờ sang trọng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Kỳ Duyên 0935666795

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
82,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
KD

Kỳ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Masteri Rivera Đà Nẵng, 6,5 tỷ, 79m2, 3PN, 2WC, nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.