Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2PN F. Home trực diện sông Hàn, chỉ với 4,xx tỷ, hỗ trợ vay

Ngày đăng: 29/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư F. Home tọa lạc tại Lý Thường Kiệt, Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng. Với diện tích 78m2, căn hộ này sở hữu 2PN và 2WC, cực kỳ phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoải mái và tiện nghi. Giá chỉ 4,85 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn hộ với view đẹp và đầy đủ tiện ích. Căn hộ này đặc biệt nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, và mang đến cảm giác thư giãn tuyệt đối. Vị trí đắc địa giúp dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh, tạo nên một lối sống năng động và tiện lợi. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện C Đà Nẵng. + Công viên Đầm Rong II. + WinMart. + Trường mầm non Việt Nhật. Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Tran Vy qua số điện thoại 0788557755

Xem thêm

Liên hệ:

078 855 ****

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
62,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn Hộ F Home, P. Lý Thường Kiệt, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
BX

Budongsan Biển Xanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2PN F. Home trực diện sông Hàn, chỉ với 4,xx tỷ, hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.