Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn penthouse view sông Hàn độc bản tại The Filmore Đà Nẵng, sẵn sàng ở ngay, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 17/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Bán căn Penthouse view sông Hàn độc bản tại The Filmore Đà Nẵng, sẵn sàng ở ngay. Căn hộ Filmore sở hữu vị trí vô cùng đắc địa ngay chung tâm thành phố Đà Nẵng, căn hộ của giới tinh hoa tại Đà Nẵng. View cực đỉnh ra toàn sông Hàn, không bao giờ bị chắn view. View ra cầu Rồng và cầu Trần Thị Lý vô cùng đẹp, view sông Hàn và view biển Mỹ Khê, độc bản tại Việt Nam chỉ có một mà thôi. Filmore hiện chỉ còn duy nhất 2 căn penthouse: 1 căn bàn giao nội thất liền tường và 1 căn bàn giao full nội thất cao cấp nhập khẩu. Vị trí 3 mặt tiền: Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ. Diện tích từ: 218.8 - 269.1 m2. Cơ hội chỉ có một và chỉ dành cho chủ nhân tôn quý. Liên hệ ngay cho em Huy theo số điện thoại: 0905798623 để được tư vấn và đi xem trực tiếp căn hộ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 579 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

66 tỷ

4 PN
269.1 m²
245,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
VH

Võ Văn Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn penthouse view sông Hàn độc bản tại The Filmore Đà Nẵng, sẵn sàng ở ngay, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.