Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC giá siêu hời 3,5 tỷ tại Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường, Đà Nẵng

Ngày đăng: 17/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Quang Nguyễn tọa lạc tại vị trí đắc địa, thuộc khu vực Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Diện tích 71,7 m2, thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt của mọi gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Giá chỉ 3,05 tỷ VND, là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một căn hộ chất lượng tại Đà Nẵng. Gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa Tâm trí Đà Nẵng, bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Đà Nẵng, siêu thị Mẹ & Bé Baby House, Winmart + , và công viên Thanh Niên. Trường mầm non Dongsim Kindergarten Cẩm Lệ và The St. Nicholas School cũng nằm trong khu vực, thuận tiện cho việc học hành của trẻ. Vui lòng liên hệ Các Miên qua số điện thoại 0906475786 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 647 ****

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
71.7 m²
48,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Quang Nguyễn, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
VM

Vo Cac Mien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC giá siêu hời 3,5 tỷ tại Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.