Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn Masteri Đà Nẵng 2PN, view trực diện sông Hàn. Giá chỉ 4,45 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Còn duy nhất 1 căn 2PN view pháo hoa sông Hàn. Giá tốt nhất giỏ hàng CĐT chỉ 4.45 tỷ (đã gồm VAT & KPBT). Masteri Rivera Đà Nẵng tọa lạc trung tâm TP, vị trí vàng ngay giao điểm 3 dòng sông: Hàn, Đô Tỏa, Cẩm Lệ. View hiếm có: Sông biển thành phố. Căn hộ kính full trần đón trọn ánh sáng và tầm nhìn. Diện tích 68m² | 2PN 2WC | Ban công rộng, lô gia riêng. Tiện ích 5 sao Quản lý bởi Masterise Property Management. Hỗ trợ vay 70% Chỉ cần thanh toán 20%. Nhận nhà 9/2026 Ân hạn gốc đến 9/2027. Miễn lãi miễn phí trả nợ trước hạn. Chiết khấu cao từ CĐT, tặng 3 năm phí quản lý. Hỗ trợ cho thuê sinh lời tốt. * Liên hệ Hữu Thành 0817891424 Phòng Kinh Doanh CĐT Masterise Homes. Chuyên căn hộ cao cấp tại Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

081 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
65,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Hữu Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn Masteri Đà Nẵng 2PN, view trực diện sông Hàn. Giá chỉ 4,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.