Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC SAM Towers, Như Nguyệt, Hải Châu, Đà Nẵng, 3,85 tỷ, 53m2

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CC đẹp tại SAM Towers, Như Nguyệt, Hải Châu, Đà Nẵng với 53m2, 1PN, 2WC, nội thất full xịn sò. Giá chỉ 3,85 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Không gian sống thoáng đãng, tiện nghi hiện đại, hoàn hảo cho cuộc sống năng động. - Nội thất đầy đủ với: giường, tủ, bàn ghế, bếp, điều hòa, máy giặt. - Cuộc sống tiện lợi với không gian sống chất lượng, thích hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và sang trọng. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện Đà Nẵng, Thiện Nhân Hospital, Bệnh viện C Đà Nẵng + Công viên Như Nguyệt, Công viên Đầm Rong II + Trường Sky-Line Central (Sky-Line cơ sở 2), Trường Mầm Non Sao Khuê + Siêu thị Danavi Mart, WinMart+ Liên hệ ngay Trần Thị Trà My qua số điện thoại 0935217408 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 521 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

1 PN, 2 WC
53 m²
72,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
SAM Towers (hay P.A Tower), Đ. Như Nguyệt, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TM

Trần Thị Trà My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC SAM Towers, Như Nguyệt, Hải Châu, Đà Nẵng, 3,85 tỷ, 53m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.