Tin đăng đã hết hạn.

Masteri rivera đà nẵng- mở bán quỹ căn độc quyền 2pn+ tòa b

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Số lượng giới hạn chỉ 1 căn duy nhất. Mở bán độc quyền tại Masteri Rivera Đà Nẵng - Mức giá gốc từ CĐT Sở hữu chuẩn sống quốc tế - Chạm đến chuẩn mực tinh hoa Tọa lạc tại vị trí kim cương ngay trung tâm quận Hải Châu, Masteri Rivera Đà Nẵng mang đến không gian sống hiếm có với tầm nhìn đắt giá hướng thẳng sông Hàn và toàn cảnh thành phố năng động đang trên đà bứt phá. Căn hộ 2PN+ Không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại Thiết kế tối ưu công năng, đón nắng gió tự nhiên qua hệ thống cửa kính lớn Ban công rộng mở, view sông khoáng đạt, nơi bình yên bắt đầu mỗi ngày Phù hợp cho gia đình trẻ, chuyên gia, nhà đầu tư cho thuê cao cấp Tiện ích đẳng cấp - Trải nghiệm nghỉ dưỡng tại gia mỗi ngày Hồ bơi tràn bờ resort - Tầm nhìn hướng sông, nơi thư giãn hoàn hảo Sky Garden, vườn thú cưng & đường dạo bộ trên cao - Không gian xanh mát Phòng Gym - Yoga - Spa cao cấp, được trang bị hiện đại BBQ Garden, sân chơi trẻ em, thể thao đa năng, sân Pickleball Co-working space, thư viện, lounge đón khách, khu vui chơi trải nghiệm Bãi đỗ xe thông minh, sảnh đón sang trọng, an ninh 3 lớp an toàn tuyệt đối Vị trí vàng: Ngay trung tâm quận Hải Châu - nơi phát triển nhanh nhất TP. Đà Nẵng Giao thông thuận tiện, liền kề các tuyến đường trọng điểm Giá trị BĐS gia tăng mạnh mẽ nhờ quy hoạch đồng bộ và hạ tầng hiện đại Pháp lý minh bạch - Sở hữu sổ hồng lâu dài Tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện cao cấp theo tiêu chuẩn Masteri Chỉ còn số lượng giới hạn trong quỹ căn đặc biệt. Liên hệ ngay: 0779413322 để giữ chỗ và được tư vấn thêm!

Xem thêm

Liên hệ:

077 941 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

2 PN, 2 WC
76.9 m²
86,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
YN

YẾN NHI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Masteri rivera đà nẵng- mở bán quỹ căn độc quyền 2pn+ tòa b - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.