Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn Masterise view trực diện pháo hoa Quốc tế, toà nhà 69 tầng, sông Hàn, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 28/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm độc quyền Masteri Rivera Đà Nẵng. Căn hộ view trực diện pháo hoa Sở hữu ngay biểu tượng sống đẳng cấp bên sông Hàn. Vị trí: Trái tim Đà Nẵng, ngay trục sông Hàn phố Hàn Quốc sầm uất. Loại căn: 2 phòng ngủ, thiết kế tối ưu công năng. View: Trực diện sông Hàn & pháo hoa quốc tế tầm nhìn vĩnh viễn, không bị chắn. Diện tích: 68m2, thông thoáng, bố trí hợp lý. Tiện ích: 31 loại trong nhà và ngoài trời, phục vụ mọi lứa tuổi chỉ có cư dân Masterise sử dụng. Tiềm năng: Hàng hiếm độc quyền, vừa ở vừa khai thác cho thuê, dòng tiền cao ổn định. Giá bán: Cực tốt trong phân khúc cao cấp cơ hội duy nhất sở hữu căn đẹp nhất dự án. Đầu tư bền vững, sinh lồi cao ổn định. Sống giữa trung tâm Đón pháo hoa ngay ban công Giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian.

Xem thêm

Liên hệ:

039 667 ****

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
68.2 m²
75,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
T

Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn Masterise view trực diện pháo hoa Quốc tế, toà nhà 69 tầng, sông Hàn, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.