Tin đăng đã hết hạn.

Căn view đẹp giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Mã căn: A - 21 - 01 - 2PN. View sông - nội khu cực thoáng mát, view vĩnh viễn. Không thể bỏ lỡ. Loại hình: Căn hộ cao cấp. Giá cực kỳ tốt: Chỉ từ 73 tr/m2 cho một căn hộ cao cấp đạt chuẩn quốc tế. Diện tích căn hộ: 67,8 m2 (thông thủy). Loại căn: 2 phòng ngủ. Tầng: 21. Ban công hướng tây nam - Đón sáng tốt, ấm áp vào mùa đông và mát mẻ vào mùa hè, view sông - nội khu cực thoáng mát, không bị hắt nắng trực tiếp vào phòng - Chuẩn căn hộ hạng sang giữa lòng thành phố Đà Nẵng. Điểm nhấn nổi bật: View sông cực kỳ Thoáng Mát. Hướng tây nam - Ấm áp vào mùa đông và mát mẻ vào mùa hè (Mặt trời không chiếu thẳng vào phòng). Thiết kế tối ưu, công năng linh hoạt, không gian rộng rãi, tiện nghi cho cả gia đình. 31 tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, gym, vườn thiền, khu vui chơi trẻ em. Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài đầu tư an tâm, an cư bền vững. Ưu đãi hấp dẫn: Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn gốc, chiết khấu lên đến 18%, tặng phí quản lý 3 năm. Giá tốt Vị trí đẹp Quỹ căn giới hạn! Giá bán thanh toán theo tiến độ (CK 5,5% + 1% BK): 5ty4 (giá bán gồm VAT và KPBT sau CK). Giá bán thanh toán 95% (CK 14% + 1% BK): 4ty9 (giá bán gồm VAT và KPBT sau CK). Giá bán Vay (CK 1% BK): 5ty8 (giá bán gồm VAT và KPBT sau CK). Đối với thanh toán vay 70%: Hỗ trợ lãi suất 0% trong 12 tháng kể từ khi nhận bàn giao nhà. Đối với thanh toán vay 50%: Hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng kể từ khi nhận bàn giao nhà. Liên hệ: 0394480403 Kim Hiền.

Xem thêm

Liên hệ:

039 448 ****

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN, 2 WC
67.8 m²
73,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0394480403

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn view đẹp giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.