Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Da Nang Landmark Tower - 2PN - giá rẻ nhất - 5 tỷ 250

Ngày đăng: 24/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ Landmark Da Nang siêu rẻ: Thiết kế theo phong cách Nhật 100%, nội thất tiêu chuẩn Quốc tế, diện tích 56m2, gồm 2 phòng ngủ, bề ngang mặt tiền căn hộ 9.2m, bố trí thông minh phòng khách ở giữa và 02 phòng ngủ hai bên, lấy ánh sáng, không khí tự nhiên nên căn hộ luôn luôn khô ráo & đầy không khí trong lành & thoáng mát! Nội thất bán giao: Cửa chính chống cháy tiêu chuẩn Nhật Bản Bunka 100kg, điều hòa Daikin âm trần, trang thiết bị toilet Grohe... Mô tả chi tiết trong hình ảnh phái dưới. Giá: 5 tỷ 250. Thông tin Da Nang Landmark: Quy mô: 2 tòa tháp đôi với tòa Phoenix cao 31 tầng và một tòa tháp Dragon cao 39 tầng nổi, dự án có 2 tầng hầm. Diện tích khu đất: 3.765,1 m2. Diện tích xây dựng: 2.258,3 m2. Mật độ xây dựng: 59,98 %. Mật độ cây xanh: 20.1 %. Tổng diện tích sàn xây dựng: 59.846,03 m2 (bao gồm: Tầng hầm, khối đế, tầng kỹ thuật và tầng áp mái). Tiện ích dự án: Công viên, sân chơi cho trẻ em, bể bơi ngoài trời, khu tắm Sauna, phòng tập Gym, nơi tập luyện Golf, khu vực ATM, khu vực luyện tập chạy 100m, nhà trẻ tiêu chuẩn quốc tế, khu vực để xe, các trung tâm thương mại... Dự án có quy trình quản lý, bảo trì, bảo dưỡng theo tiêu chuẩn Nhật Bản. Các kỹ sư nhiều năm kinh nghiệm đến từ Nhật Bản giám sát ngay tại công trình. Vị trí: Bên cạnh công viên Apec. Nằm trên được Bạch Đằng, phía trước là phố đi bộ dài 1.2km. Cách cầu Rồng: 300m. Cách phố Nguyễn Văn Linh: 300 m. TTTM Vincom: 1.5 Km. Siêu thị Lotte Mart: 2.2Km.

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
93,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Landmark Tower Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Hiên, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
M

Ms.thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Da Nang Landmark Tower - 2PN - giá rẻ nhất - 5 tỷ 250 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.