Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ toà A - Masteri Rivera Đà Nẵng, căn hộ cao cấp ven sông hàn

Ngày đăng: 23/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tòa A - Masteri Rivera Đà Nẵng là biểu tượng mới của dòng căn hộ cao cấp ven sông Đà Nẵng, do Masterise Homes phát triển. Với vị trí trung tâm khan hiếm ngay bờ sông Hàn, Tòa A mang đến không gian sống sang trọng, tiện ích đẳng cấp và giá trị đầu tư bền vững. Vị trí đắc địa - Trung tâm - Ven sông. Địa chỉ: Đường Quy Mỹ, quận Hải Châu, Đà Nẵng. 5 phút tới Lotte Mart, 7 phút ra biển Mỹ Khê, 10 phút tới sân bay quốc tế. Tầm nhìn trực diện sông Hàn, đón gió mát quanh năm, phong thủy thịnh vượng. Thiết kế sang trọng Không gian sống tinh tế. Căn hộ 1 - 3 phòng ngủ, diện tích 50m - 120m2. Hầu hết căn hộ view sông hoặc biển. Ban công rộng, trần cao, nội thất bàn giao cao cấp theo tiêu chuẩn Masterise Homes. Tiện ích cao cấp ngay trong dự án. Hồ bơi tràn bờ view sông, phòng gym - yoga kính toàn cảnh. Khu vui chơi trẻ em, thư viện, lối dạo bộ ven sông. Sảnh đón tiêu chuẩn 5 sao, an ninh 24/7. Khách hàng phù hợp: Gia đình trẻ cần môi trường sống an toàn, tiện ích đủ đầy. Việt kiều, chuyên gia nước ngoài tìm chỗ ở lâu dài. Người thành đạt muốn căn hộ ven sông, gần biển, ngay trung tâm. Lý do nên mua Tòa A - Masteri Rivera Đà Nẵng. Vị trí ven sông trung tâm hiếm có tại Đà Nẵng. Thương hiệu Masterise Homes bảo chứng chất lượng và giá trị. Tiềm năng tăng giá mạnh khi quỹ đất ven sông ngày càng hạn chế. Số lượng căn đẹp giới hạn. Liên hệ ngay: Kim Châu - Chuyên gia BĐS cao cấp Đà Nẵng0934956989

Xem thêm

Liên hệ:

093 495 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
66.6 m²
78,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
VC

Võ Kim Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ toà A - Masteri Rivera Đà Nẵng, căn hộ cao cấp ven sông hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.