Tin đăng đã hết hạn.

1.8 tỷ sở hữu căn 2PN toà A Masteri Rivera - Tầm nhìn pháo hoá - view sông Hàn vĩnh viễn

Ngày đăng: 22/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Full giỏ hàng tòa A và tòa B từ chủ đầu tư Masteri Rivera Đà Nẵng - cam kết giúp anh chị chọn được căn hộ vị trí đẹp nhất. - 100% giá gốc từ CĐT và chiết khấu 18%. - Giá mở bán giai đoạn đầu - cơ hội mua xuất đầu tư sớm. Căn hộ cao cấp sở hữu lâu dài pháp lý minh bạch tiện ích chuẩn 5 sao ưu đãi khủng chưa từng có! - Thông tin tổng quan dự án: + Tên dự án: Masteri Rivera Danang. + Vị trí: Đường Quy Mỹ, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, Đà Nẵng. + Quy mô: 2 toà tháp cao 39 tầng 1.112 căn hộ 2 tầng hầm. + Diện tích đất: 18.296 m². + Loại hình: 1PN + , 2PN, 2PN + , 3PN, Dual Key. + Hình thức sở hữu: Lâu dài. + Pháp lý: Đã có thông báo đủ điều kiện bán BĐS hình thành trong tương lai. + Bàn giao: Dự kiến Quý 3/2026. - Hệ thống tiện ích đẳng cấp Sống nghĩ dưỡng 5 sao mỗi ngày. - Ưu đãi mở bán cực hấp dẫn. + Chiết khấu trực tiếp: + Booking sớm: - 1%. + Cư dân Masterise: 1%. + Khách hàng hộ khẩu Đà Nẵng & Quảng Nam: - 2%. - Vay 70%: Lãi suất 0%, ân hạn gốc đến 30/09/2027. - Vay 50%: Lãi suất 0%, ân hạn gốc đến 31/03/2028. - Tặng ngay: Miễn phí quản lý 36 tháng. Đây là dự án căn hộ cao cấp đầu tiên của chủ đầu tư Masteri Homes tại Đà Nẵng. Với mức giá từ 70m2 tốt nhất trong phân khúc căn hộ trung tâm view sông Hàn tại TP. Đà Nẵng - không tìm ra dự án giá tốt thứ 2 ở thời điểm hiện tại. - Mua đầu tư hay an cư điều tốt. Quý anh chị đầu tư đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ Masteri Rivera - hãy liên hệ em Hưng Bá BĐS qua số đth: 0889181854 Hưng Bá BĐS Đà Nẵng, sẵn sàng đồng hành cùng anh/chị để sở hữu một sản phẩm đẳng cấp, pháp lý rõ ràng, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Xem thêm

Liên hệ:

088 918 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
69,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
BT

Bá Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1.8 tỷ sở hữu căn 2PN toà A Masteri Rivera - Tầm nhìn pháo hoá - view sông Hàn vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.