Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN/66.7m2 mã căn 09 tòa a view sông Hàn, biển và thành phố - Masteri Rivera Da Nang

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Masteri Rivera Da Nang căn hộ cao cấp thuộc chủ đầu tư Masterise Homes. Mã căn: Toà a mã căn 09 tầng 16. - Diện tích: 66.7m². - Loại căn: 2PN. - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp. - Thanh toán nhanh giá: 5.281 tỷ. - Thanh toán tiến độ giá: 5.806 tỷ. - Thanh toán vay giá: 6.146 tỷ. Phí dịch vụ 50 triệu. * Người Quảng Nam - Đà Nẵng sẽ được chiết khấu thêm 2%. * Khách hàng cũ sẽ được chiết khấu thêm 1%. * Hỗ trợ vay 70% hỗ trợ lãi suất 0%trong 12 đến 30/9/2027. * Hỗ trợ vay 50% hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng đến 31/3/2028. - Miễn phí quản lý vận hành 3 năm. * Masteri Rivera Da Nang. - Chủ đầu tư: Masterise Homes. - Vị trí: Ngay cầu Tiên Sơn, đối diện Lotte Mart thuộc Q. Hải Châu - Đà Nẵng. - Thiết kế gồm: 2 tầng hầm liên thông và 39 tầng nổi. - Thiết với 2 toà A và B. - Thiết kế 4 tầng tiện ích: + Tầng 1 và 2: Shophouse khối đế. + Tầng 3 và 4: Tiện ích trong nhà và ngoài trời. Đặc biệt tầng 4 thiết kế 2 hồ hơi ngoài trời, sân dạo bộ và sân thể thao.. - Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài với người Việt Nam. - Sở hữu 50 năm với người nước ngoài. - Dự kiến bàn giao: Quý III/2026. Liên hệ tư vấn ngay: 0935168236 Hoàng Diểm hỗ trợ xem căn hộ mẫu và tư vấn báo giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 516 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,28 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
79,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0935168236

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN/66.7m2 mã căn 09 tòa a view sông Hàn, biển và thành phố - Masteri Rivera Da Nang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.