Tin đăng đã hết hạn.

Công ty chúng tôi cần bán lại 2 căn hộ tầng cao tại dự án Blooming Tower cạnh trung tâm phần mềm

Ngày đăng: 16/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Công ty chúng tôi cần bán lại 2 căn hộ đang cho thuê tầng cao tại dự án Blooming Tower. Vị trí: Đường Xuân Diệu, Hải Châu, Đà Nẵng cạnh trung tâm phần mềm IT Đà Nẵng. DT: 109m2/căn gồm 2PN 2WC phòng khách, bếp. Full nội thất. Giá: 4 tỷ. Đang cho thuê 14tr/căn (giá thị trường cho thuê 16 - 18tr/th). LH: 0888339349 công ty sắp xếp người đưa đi xem. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

088 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
36,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Blooming Tower, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0888339349

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Công ty chúng tôi cần bán lại 2 căn hộ tầng cao tại dự án Blooming Tower cạnh trung tâm phần mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.