Tin đăng đã hết hạn.

Chính thức ra giỏ hàng đợt 1 tòa A vị trí đẹp nhất Masteri Rivera, view sông và Pháo Hoa

Ngày đăng: 21/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hot hot! Chỉ còn vài giờ nữa toà A trực diện pháo hoa - dự án căn hộ cao cấp Masteri Rivera Đà Nẵng chính thức ra hàng đợt 1. - Sau thành công của toà B - Dự án căn hộ cao cấp Masteri Rivera Đà Nẵng tiếp tục ra hàng toà A - view pháo hoa trực diện, nhìn thẳng qua Siêu dự án của Sun Group với toà nhà 70 tầng cao nhì Việt Nam. - Vị trí vàng - view triệu đô - tiềm năng kinh doanh vượt trội. Căn hộ cao cấp tọa lạc ngay ngã ba sông Hàn, đối diện công viên Sun World, thừa hưởng trọn vẹn tầm nhìn: + 3 mặt sông Cầu Rồng Pháo hoa quốc tế DIFF. + Công viên rộng lớn - Không gian sống thoáng đãng. + Kết nối nhanh: Vài phút đến sân bay, biển Mỹ Khê, 30 phút đến Hội An. Liên hệ em Vi 0967858465 hỗ trợ thông tin căn sớm. ------- Vị trí: Đường Quy Mỹ, phường Hoà Cường Nam, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng. Đơn vị phát triển dự án: Masterise Homes. Quy mô dự án: 2 toà căn hộ 39 tầng, 2 tầng hầm đỗ xe. Diện tích: 18.296 m². Tiện ích: 24 tiện ích ngoài trời, 07 tiện ích trong nhà. Hình thức sở hữu: - Sở hữu lâu dài (với KH quốc tịch Việt Nam). - Sở hữu 50 năm (với KH nước ngoài. ------- Bàn giao: Tiêu chuẩn bàn giao liền tường. Loại căn hộ: 1PN + , 2PN, 2PN + , 3PN, Dualkey. Giá bán khảo sát chỉ từ 4 tỷ Đồng (bao gồm VAT và KPBT). Chiết khấu bán hàng lên tới 18% (tri ân người dân Đà Nẵng và Quảng Nam chiết khấu thêm 2%). Miễn phí quản lý trong 36 tháng. Hỗ trợ lãi suất 0% đến năm 2027. ------ Hotline: 0967858465 (Ms. Vi hỗ trợ thông tin 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

096 785 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,58 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
67,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HV

Hồ Thị Thảo Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính thức ra giỏ hàng đợt 1 tòa A vị trí đẹp nhất Masteri Rivera, view sông và Pháo Hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.