Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 phòng ngủ view biển Đà Nẵng, nội thất xịn sò, giá chỉ 6,8 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ có một không hai với 3 phòng ngủ, diện tích rộng rãi 105,5m2, view trực diện biển Đà Nẵng thơ mộng.
Căn hộ được bàn giao full nội thất cao cấp liền tường, chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Giá bán hấp dẫn chỉ 6,8 tỷ đồng.
Dự kiến cuối năm 2025 nhận nhà, tha hồ chuẩn bị kế hoạch tận hưởng cuộc sống mới.

Thông tin chi tiết về căn hộ:
Quy mô: 298 căn hộ cao cấp.
Vật liệu bàn giao cao cấp, đến từ các thương hiệu nổi tiếng:
- Hệ kính Low E 2 lớp chống chói, chống nóng, chống nhìn trộm, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái.
- Thương hiệu hoàn thiện Hafele, Bravat, American Standard, Vietceramics, mang đến không gian sống sang trọng và đẳng cấp.
Đơn vị xây dựng uy tín hàng đầu: Cienco 5, Vinaconex 25, đảm bảo chất lượng công trình vượt trội.
Xem thêm

Liên hệ:

097 456 ****

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN
105.5 m²
64,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đà Nẵng Plaza, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NV

Nguyễn Lan Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 phòng ngủ view biển Đà Nẵng, nội thất xịn sò, giá chỉ 6,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.