Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn tầng cao View sông Hàn Chốt nhanh kẻo hết!

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thiên Kim trân trọng giới thiệu đến Quý Khách hàng: Căn hộ 2 phòng ngủ view trực diện sông Hàn tầng cao thiết kế sang trọng thuộc dự án biểu tượng Đà Nẵng Landmark Tower. Tầm nhìn trọn vẹn sông Hàn cả 2 phòng ngủ và phòng khách đều hướng sông Tầng cao thoáng đãng view được cả biển Mỹ Khê, ánh sáng tự nhiên tràn ngập Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác Giá bán hợp lý cơ hội đầu tư tiềm năng ngay trong giai đoạn đầu của dự án Thông tin tiến độ pháp lý: Dự kiến ký Hợp đồng Mua bán: Cuối tháng 8/2025 Dự kiến bàn giao căn hộ: Quý 2/2027 Quý Khách hàng có nhu cầu xem nhà mẫu và lựa chọn căn vị trí đẹp, vui lòng liên hệ: 0907222888 Thiên Kim Sàn phân phối chiến lược dự án Đà Nẵng Landmark Tower

Xem thêm

Liên hệ:

090 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,14 tỷ

2 PN, 2 WC
56.65 m²
143,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Landmark Tower Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Hiên, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
T1

Thiên Kim 1

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn tầng cao View sông Hàn Chốt nhanh kẻo hết! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.