Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay 1 căn góc 3PN trục VIP nhất tại Masteri Rivera Đà Nẵng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay 1 căn góc 3PN trục VIP nhất tại Masteri Rivera Đà Nẵng. B - 11 - 04 view thành phố sôi động, nội khu hiện đại và Cung thể thao Tiên Sơn. Diện tích: 79.2m² Tây Bắc - Đông Bắc, đón nắng sớm và ánh hoàng hôn cực chill. Tọa lạc tại Quận Hải Châu, trung tâm TP. Đà Nẵng. Tiếp cận nhanh tới TTTM Lotte Mart, Sân bay quốc tế, Biển Mỹ Khê, Bà Nà Hills, phố cổ Hội An. 31 + tiện ích cao cấp: Hồ bơi, gym, sky lounge, sân Pickelbal, Vườn sáng tạo,... Chính sách ưu đãi cực hấp dẫn. Giá TTS: 5.821 tỷ (~ 73 tr/m2) - Chiết khấu ngay 15%. Giá TTĐ: 6.441 tỷ - Chiết khấu lên đến 6% GTCH. Giá vay: 6.855 tỷ - Hỗ trợ vay 70% HTLS 0% đến T9/2027. Miễn phí quản lý 36 tháng. Duy nhất 1 căn hộ Độc Bản - Xuống tiền liền tay, chớp ngay cơ hội!

Xem thêm

Liên hệ:

036 469 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,82 tỷ

3 PN, 2 WC
79.2 m²
73,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Novotel Danang Premier Han River, Đ. Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
DH

Dương Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay 1 căn góc 3PN trục VIP nhất tại Masteri Rivera Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.